Jump to content

Kashewa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kashewa
Bayanai
Ƙaramin ɓangare na high forest systems (en) Fassara da logging (en) Fassara
Class of object(s) of occurrence (en) Fassara daji

Slay na iya zama:

  • Kisan kai, don an yi kisan kai
  • haifar da mutuwa, don kawo karshen aikin halitta ko abu mai rai
  • ya burge sosai ko ya yi farin ciki (wani)
  • Brandon Slay, tsohon mai kokawa na Olympics na Amurka
  • DJ Kay Slay (1966-2022), DJ na hip hop na Amurka
  • Dwayne Slay (an haife shi a shekara ta 1984), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Amurka
  • Francis G. Slay (an haife shi a shekara ta 1955), magajin garin St. Louis, Missouri, Amurka
  • Frank Slay (1930-2017), marubucin waƙoƙin Amurka, mai shirya rikodin
  • Jill Slay, injiniya da masanin kimiyyar kwamfuta na Burtaniya da Australiya
  • Tamar Slay (an haife ta a shekara ta 1980), 'yar wasan kwando ta Amurka
  • Darius Slay (an haife shi a shekara ta 1991), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Amurka

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Slay (wasan bidiyo) , wasan bidiyo na dabarun juyawa
  • SLAY Radio, tashar rediyo ta Intanet
  • <i id="mwLg">SLAY</i> (littafi) , wani littafi na matasa na 2019 na Brittney Morris
  • Slay Tracks (1933-1969) , wani kundi na Pavement
  • Santa's Slay, fim mai ban tsoro na 2005
  • Slay (slang) , kalmar godiya a cikin yaren LGBTMagana ta LGBT
  • Slay (Waƙar Everglow), waƙar 2023 ta Everglow
  • Slay (fim) , fim mai ban tsoro na 2024